Tủ tài liệu Hòa Phát HR1960-4B
Tủ tài liệu Hòa Phát HR1960-4B
Giá: Liên hệ Xem: 2430 Còn hàng
* Mô tả sản phẩm:
- Phụ kiện: Tủ sử dụng tăng chân cao F50x80, tay nắm, ray bi 3 tầng.
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 1796mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm