Tủ tài liệu Hòa Phát HR1800-2B
Tủ tài liệu Hòa Phát HR1800-2B
Giá: Liên hệ Xem: 1124 Còn hàng
* Mô tả - Chất liệu chính:
Tủ tài liệu Phát HR1800-2B gồm có 4 khoang, 2 khoang cánh mở và 2 khoang không cánh.
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
Tủ văn phòng Hòa Phát được phân phối độc quyền tại Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 900mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1800mm