Tủ tài liệu Hòa Phát HR1960-3K
Tủ tài liệu Hòa Phát HR1960-3K
Giá: Liên hệ Xem: 2507 Còn hàng
* Mô tả - Chất liệu chính:
- Phụ kiện: Tủ sử dụng tăng chân cao F50x80, tay nắm, ray bi 3 tầng.
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 1796mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm