Tủ ghép bộ HR1800-2B và HR950-3B
Giá: Liên hệ Xem: 1225 Còn hàng
* Mô tả - Chất liệu chính:
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
Tủ văn phòng Hòa Phát được phân phối độc quyền tại Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 2700mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1800mm