Tủ tài liệu Hòa Phát SV1960KG
Tủ tài liệu Hòa Phát SV1960KG
Giá: Liên hệ Xem: 2577 Còn hàng
* Mô tả sản phẩm:
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
Tủ văn phòng Hòa Phát được phân phối độc quyền tại Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 804mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm