Tủ tài liệu Hòa Phát SV1960-3G4D
Giá: Liên hệ Xem: 1190 Còn hàng
* Mô tả sản phẩm:
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
Tủ văn phòng Hòa Phát được phân phối độc quyền tại Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Kích thước:
- Rộng: 1200mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm