Tủ tài liệu Hòa Phát SV1960-3B
Tủ tài liệu Hòa Phát SV1960-3B
Giá: Liên hệ Xem: 1947 Còn hàng
* Mô tả - Chất liệu chính:
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
Tủ văn phòng Hòa Phát được phân phối độc quyền tại Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 1200mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm