Tủ tài liệu Hòa Phát NT1960KG
Tủ tài liệu Hòa Phát NT1960KG
Giá: Liên hệ Xem: 2471 Còn hàng
* Mô tả - Chất liệu chính:
Tủ tài liệu Hòa Phát NT1960KG 02 buồng, 2 khoang. Khoang trên khung gỗ cánh kính mở, khoang dưới 2 cánh gỗ mở. Nóc tủ Laminate dày 25mm 1 cạnh bo mỏ vịt. Sản phẩm Tủ tài liệu Hòa Phát được dùng trong các Văn phòng làm việc.
Tủ văn phòng Hòa Phát được phân phối độc quyền tại Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Sản phẩm cùng loại: Tủ tài liệu Hòa Phát NT1960G
Tủ tài liệu Hòa Phát NT1600DTủ tài liệu Hòa Phát NT1960
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 800mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm