Tủ tài liệu gỗ công nghiệp NT1260SD
Giá: Liên hệ Xem: 1273 Còn hàng
* Mô tả - Chất liệu chính:
Tủ tài liệu Hòa Phát NT1260SD dạng thấp kết hợp giữa 2 chất liệu là Laminate và Melamine, tủ có 2 khoang để file, phía trên không cánh, phía dưới 2 cánh mở. Nóc tủ Laminate dày 25mm 1 cạnh bo mỏ vịt. Sản phẩm Tủ tài liệu Hòa Phát được dùng trong các Văn phòng làm việc.
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
Tủ văn phòng Hòa Phát được phân phối độc quyền tại Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 800mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1260mm