Tủ tài liệu Hòa Phát NT1960-3BK
Giá: Liên hệ Xem: 1060 Còn hàng
* Mô tả - Chất liệu chính:
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
Tủ văn phòng Hòa Phát được phân phối độc quyền tại Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Sản phẩm cùng loại: Tủ tài liệu Hòa Phát NT1960KG
- Tủ tài liệu Hòa Phát NT1600DTủ tài liệu Hòa Phát NT1960
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 1200mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm