Tủ tài liệu Hòa Phát NT1960-3B
Tủ tài liệu Hòa Phát NT1960-3B
Giá: Liên hệ Xem: 2484 Còn hàng
* Mô tả - Chất liệu chính:
Tủ tài liệu Hòa Phát 03 buồng, 2 khoang, khoang dưới 3 cánh gỗ mở, khoang trên 2 cánh kính 1 cánh gỗ mở, nóc tủ Laminate dày 25mm 1 cạnh bo mỏ vịt. Sản phẩm Tủ tài liệu Hòa Phát được dùng trong các Văn phòng làm việc.
- Nhóm hàng Tủ tài liệu Hòa Phát gồm: Tủ văn phòng Hòa Phát và Tủ hồ sơ Hòa Phát
Tủ văn phòng Hòa Phát được phân phối độc quyền tại Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Sản phẩm cùng loại: Tủ tài liệu Hòa Phát NT1960KG
- Tủ tài liệu Hòa Phát NT1600DTủ tài liệu Hòa Phát NT1960
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 1196mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm