Tủ lãnh đạo Hòa Phát DC2200H2
Tủ lãnh đạo Hòa Phát DC2200H2
Giá: Liên hệ Xem: 2632 Còn hàng
* Mô tả sản phẩm:
- Nhóm hàng: Tủ lãnh đạo Hòa Phát - Tủ giám đốc Hòa Phát
- Sản phẩm Tủ tài liệu Hòa Phát được phân phối bởi Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Kích thước:
- Rộng: 2200mm
- Sâu: 530mm
- Cao: 2005mm