Bàn lãnh đạo Hòa Phát DT1890H24
Giá: 3.500.000 ₫ Xem: 4235 Còn hàng
* Mô tả sản phẩm:
- Bộ Bàn lãnh đạo Hòa Phát DT1890H24 gồm 3 phần: Bàn chính, tủ phụ và hộc di động.
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Phòng
* Liên hệ: Bàn lãnh đạo Hòa Phát Hải Phòng
* Thông số kỹ thuật:
+ Bàn DT 1890H24:
- Rộng: 1890mm
- Sâu: 900mm
- Cao: 760mm
+ Tủ phụ TP01:
- Rộng: 1400mm
- Sâu: 420mm
- Cao: 760mm
+ Hộc di động H-M3D:
- Rộng: 420mm
- Sâu: 500mm
- Cao: 620mm